Chào mừng đến với diễn đàn lớp 5/8♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ko cau ki ko don gian

2 posters

Go down

ko cau ki ko don gian Empty ko cau ki ko don gian

Bài gửi  hoangnghi20 Sun Sep 06, 2009 7:03 am

sau day minh se cung cap gu an mac va giay dep ma minh biet cho ca 2 phe ha
quan ao :[phe kep toc] neu nhi nhanh ,de thuong ban nen chon nhung bo dam hoac vay ngan va ao thun neu ban ca tinh co le ban nen chon ao thun va quan short [nngan hay dai tuy ban]nhung phai ra dang con gai hoac khong cung dc
[phe dau dinh] tui nay an mac vua phuc tap vua don gian ,nhung nhung ngay do quan roi ,gio day co le nhung nha thiet ke dang huong ve con trai thi phai ao thun thi nhieu loai ao so mi thi cung da dang ko kem gi ,quan short cung vay nen cac ban tha ho lua chon
giay dep:[phe dau dinh]con trai thi lua chon ve giay dep thi bata nhieu nhat nhung mau sac thi den hoac trang la hop nhat
[phe kep toc] ne nhi nhanh ban nen chon giay bup be hoac giay vai con nen ban ca tinh thi ban nen chon giay bata co mau hoac co hoa tiet lựa chọn

Được sửa bởi hoangnghi20 ngày Sun Sep 06, 2009 6:56 pm; sửa lần 1.

hoangnghi20
Thường Dân

ko cau ki ko don gian Empty ko sành điệu

Bài gửi  phuongthao31 Sun Sep 06, 2009 2:20 pm

tui rất ghét mặc váy và những bộ đồ ra dáng con gái. giày thì tui chỉ thích giày bata nhưng chỉ là giày trắng thui hoặc nếu ko có giày màu trắng hoàn toàn thì chỉ có thêm từ 2 màu trở xuống thui.

phuongthao31
Mod

- Similar topics